Những thông tin cơ bản về sản phẩm Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 1 Tầng Size 400 NHCTE-D400-1T
Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 1 Tầng Size 400 NHCTE-D400-1T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D400-1T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D500 x R500 x C620/940 mm
- Đường kính nồi hấp: 400 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 400 mm, Cao 220 mm
Một số đặc điểm về vẻ bên ngoài của sản phẩm nồi hấp cơm tấm điện Ecomi 1 tầng
Đặc điểm về cấu tạo của sản phẩm nồi hấp cơm tấm điện Ecomi 1 tầng
Phần thân nồi
Phần thân nồi được sản xuất hoàn toàn bằng inox 304 cao cấp có độ dày khoảng 1mm. Với phần thành nồi dày nên đã giúp hạn chế tối đa tình trạng thất thoát nhiệt độ từ trong nồi ra môi trường bên ngoài. Phần nhiệt lượng sẽ được giữ bên trong lòng nồi lâu dài hơn, điều này sẽ giúp cho các loại thực phẩm bên trong có thể chín nhanh hơn. Đồng thời chúng cũng còn mang đến sự an toàn cho người nấu, bạn sẽ không phải lo lắng bị bỏng khi vô tình chạm vào thành nồi.