Thông số kỹ thuật của nồi hấp xôi điện công nghiệp 4 Tầng NHX-D440-4T
- Mã sản phẩm: NHX-D440-4T
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh – Việt Nam
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3 cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Nhiệt độ: 50 – 100 độC.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Đường kính xửng hấp: 440 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 220 mm.