Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 2 Tầng Size 500 NHCTE-D500-2T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D500-2T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D600 x R600 x C620/1160 mm
- Đường kính nồi hấp: 500 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 500 mm, Cao 220 mm